94 Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường Phú Nhuận
Ảnh thật Tìm Nhà Phố
94 Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường Phú Nhuận
94 Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường Phú Nhuận
94 Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường Phú Nhuận

Bán Nhà phố Mặt Tiền Đường Nguyễn Trọng Tuyển Phú Nhuận - 4 tầng - Giá Chỉ 22 Tỷ

📍 94 Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường Phú Nhuận
Phường 15, Phú Nhuận
Tin đã xác minh – Địa chỉ thật, Giá thật
Cập nhật: 22/02/2025
tg
22 Tỷi
~ 285,7 Triệu/m² (còn thương lượng)

Diện tích đất
3,5 x 22 m (77 m²)
🧱
Kết cấu
4 tầng
🛏️
Phòng ngủ
5
📄
Hợp đồng thuê
50 Triệu/tháng • Tỷ suất 2.73%

Mô tả chi tiết

🏡 CƠ HỘI HIẾM CÓ: NHÀ ĐẸP 4 TẦNG ĐƯỜNG NGUYỄN TRỌNG TUYỂN CHỈ 22 TỶ - CHÍNH CHỦ BÁN GẤP!

Bạn đang tìm kiếm một ngôi nhà vừa để ở vừa đầu tư sinh lời tại khu vực đắt giá bậc nhất Sài Gòn? Đây chính là cơ duyên hiếm có mà bạn không nên bỏ lỡ! Căn nhà 4 tầng đẳng cấp trên đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 15, Quận Phú Nhuận đang chờ đợi chủ nhân mới!

⭐ THÔNG TIN CHI TIẾT BẤT ĐỘNG SẢN

  • 📍 Vị trí: Mặt tiền đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 15, Quận Phú Nhuận
  • 📏 Diện tích đất: 77m² (3,5m x 22m) - Kích thước lý tưởng cho nhà phố
  • 🏢 Kết cấu: Nhà đẹp 4 tầng, thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng
  • 📜 Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh trong ngày
  • 💰 Giá bán: Chỉ 22 tỷ (còn thương lượng cho khách thiện chí)

🛣️ VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - KẾT NỐI TOÀN DIỆN

Đường Nguyễn Trọng Tuyển là một trong những tuyến đường huyết mạch của Quận Phú Nhuận, kết nối thuận tiện với nhiều quận trung tâm như Quận 1, Quận 3, Tân Bình. Tọa lạc tại vị trí đắc địa bậc nhất, căn nhà sở hữu mặt tiền kinh doanh sầm uất với lưu lượng người qua lại dày đặc hàng ngày.

Từ đây, cư dân dễ dàng di chuyển:

  • ⏱️ Chỉ 5 phút đến sân bay Tân Sơn Nhất
  • ⏱️ 10 phút đến trung tâm Quận 1
  • ⏱️ 2 phút đến Phan Xích Long - con đường thương mại sầm uất

🌟 TIỆN ÍCH XUNG QUANH ĐẲNG CẤP

Sống tại đây, bạn được hưởng trọn vẹn hệ sinh thái tiện ích hoàn hảo:

  • 🏬 Trung tâm thương mại: Parkson Cantavil, Lotte Mart Phú Nhuận, chuỗi cửa hàng tiện lợi Vinmart, Circle K