266/5 Đường Bạch Đằng,
Ảnh thật Tìm Nhà Phố
266/5 Đường Bạch Đằng,

Căn hộ dịch vụ Hẻm Đường Bạch Đằng Tân Bình - 4 tầng - Giá Chỉ 23 Tỷ

📍 266/5 Đường Bạch Đằng,
Phường 14, Tân Bình
Tin đã xác minh – Địa chỉ thật, Giá thật
Cập nhật: 20/05/2026
tg
23 Tỷi
~ 146,3 Triệu/m² (còn thương lượng)

Diện tích đất
8 x 20 m (157,2 m²)
📏
Diện tích sử dụng
362,7 m²
🧱
Kết cấu
4 tầng

Mô tả chi tiết

Bán Căn Hộ Dịch Vụ 266/5 Đường Bạch Đằng Tân Bình – Sở Hữu Ngay Với Giá Hấp Dẫn 23 Tỷ Đồng

Khách hàng đã xem tin đã là cái duyên. Nếu bạn đang tìm kiếm một căn hộ dịch vụ tại Tân Bình với vị trí chiến lược, quy mô kinh doanh tốt và pháp lý sạch sẽ, thì đây là cơ hội không thể bỏ lỡ. Chúng tôi từ Tìm Nhà Phố sẵn sàng tư vấn cho bạn những thông tin chi tiết và chân thực về căn hộ dịch vụ 266/5 Đường Bạch Đằng, Phường 14, Quận Tân Bình, Thành Phố Hồ Chí Minh.

Thông Tin Chi Tiết Bất Động Sản

Bạn sắp sở hữu một tài sản kinh doanh thực sự lợi nhuận. Hãy cùng xem xét các thông số kỹ thuật chi tiết:

  • Địa Chỉ: 266/5 Đường Bạch Đằng, Phường 14, Quận Tân Bình, Thành Phố Hồ Chí Minh
  • Loại Bất Động Sản: Căn Hộ Dịch Vụ
  • Diện Tích Đất: 157,2m² (Kích Thước 8m × 20m)
  • Diện Tích Sử Dụng: 362,7m²
  • Kết Cấu: Nhà Đẹp 4 Tầng
  • Pháp Lý: Sổ Hồng Riêng Chính Chủ, Hoàn Công Đầy Đủ, Công Chứng Giao Dịch Nhanh Trong Ngày
  • Giá Bán: 23 Tỷ Đồng (Tương Đương 146,3 Triệu/m²)
  • Vị Trí Cụ Thể: Hẻm Đường Bạch Đằng
  • Bản Đồ: Xem Vị Trí Trên Google Maps

Với giá 23 tỷ đồng, bán căn hộ dịch vụ 266/5 Đường Bạch Đằng đang là mức giá cạnh tranh so với các căn hộ dịch vụ Đường Bạch Đằng khác trong khu vực. Pháp lý rõ ràng và sẵn sàng công chứng trong ngày là ưu thế tuyệt vời giúp bạn hoàn tất thủ tục nhanh chóng.

Vị Trí Chiến Lược – Tiềm Năng Tăng Giá Mạnh Mẽ

Tại Sao Vị Trí Này Đặc Biệt Quan Trọng?**

Phường 14, Quận Tân Bình là một trong những phường kinh tế sôi động nhất TPHCM. Nằm tại vị trí trung tâm, Đường Bạch Đằng là tuyến đường huyết mạch kết nối nhiều quận, thuận tiện cho lưu thông hàng ngày.

Kết Nối Giao Thông:** Từ vị trí này, bạn dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường chính như Đường Lê Văn Sỹ, Đường Nguyễn Hữu Cảnh hay khu trung tâm Tân Bình. Hệ thống giao thông công cộng phát triển mạnh giúp tài sản của bạn trở nên hấp dẫn hơn với các khách thuê tiềm năng.

Tiện Ích Xung Quanh – Yếu Tố Tăng Giá Bền Vững:**

  • Các trung tâm thương mại lớn như SC VivoCity, Mega Market nằm gần đó
  • Hệ thống bệnh viện uy tín: Bệnh Viện Quốc Tế Thái Nguyên, Phòng Khám Đa Khoa
  • Trường học chất lượng cao từ tiểu học đến THPT
  • Công viên, khu vui chơi giải trí dành cho cư dân
  • Siêu thị, cửa hàng tiện lợi dày đặc phục vụ nhu cầu hàng ngày

Những Dự Án Hạ Tầng Sắp Triển Khai:**

Quận Tân Bình hiện nằm trong các kế hoạch phát triển hạ tầng lớn của TPHCM. Các dự án mở rộng đường sá, cải thiện cơ sở hạ tầng sẽ làm tăng mạnh mẽ giá trị bất động sản trong vùng. Sở hữu tài sản tại Phường 14, Tân Bình giờ có thể coi là tiền đặt cược vào sự phát triển của khu vực này trong 5-10 năm tới.