Nhà phố Hẻm Đường Lê Hồng Phong Quận 10 - Giá Chỉ 9,2 Tỷ
Thông tin nhanh
Mô tả chi tiết
Bán Nhà phố 330/12C Đường Lê Hồng Phong, Phường Vườn Lài – Cơ Hội Vàng Chờ Bạn
Bạn đang tìm một bất động sản vừa để ở, vừa có tiềm năng sinh lợi cao tại trung tâm Quận 10? Chúng tôi xin giới thiệu một nhà phố chất lượng tại 330/12C Đường Lê Hồng Phong, Phường Vườn Lài, Quận 10 – một vị trí đắc địa mà không phải ai cũng có cơ hội sở hữu.
Mua bán nhà là cái duyên. Chỉ cần bạn quan tâm, xem tin này, đó đã là cái duyên lớn! Hãy cùng khám phá tại sao ngôi nhà này lại đặc biệt đến vậy.
Thông Tin Chi Tiết Bất Động Sản
Bán Nhà phố 330/12C Đường Lê Hồng Phong Quận 10 với các thông số sau:**
- Diện tích sàn: 45,5 m² (3,5 m × 13 m)
- Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, hoàn công đầy đủ
- Kết cấu: Nhà đẹp, kiên cố, thiết kế hiện đại
- Giao dịch: Công chứng nhanh gọn, hoàn tất trong ngày
- Vị trí: Hẻm Đường Lê Hồng Phong, Phường Vườn Lài, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
- Mức giá: 9,2 tỷ VNĐ (tương đương 202,2 triệu/m²)
- Liên hệ xem nhà: 090.118.4444 (Quách Cường)
Không chỉ là một căn nhà thông thường, đây là một tài sản có giá trị cao trong một khu vực sôi động, nơi mà mỗi mét vuông đất đều "nói lên" tiềm năng kinh tế.
Vị Trí & Tiềm Năng Khu Vực: Tại Sao Đường Lê Hồng Phong Là "Vàng"?
Đường Lê Hồng Phong không phải là tên đường bất kỳ. Đây là một trong những tuyến đường thương mại chính của Quận 10, với lịch sử phát triển hơn chục năm. Vị trí của nhà phố 330/12C** tuy ở hẻm nhưng gần mặt tiền, tạo điểm cân bằng hoàn hảo giữa yên tĩnh và sôi động.
Vì sao khu vực này được coi là "đất vàng"?**
Quận 10 (với cái tên gắn bó với Phường Vườn Lài) là một trong những quận có mức tăng giá bất động sản cao nhất TPHCM trong 5 năm gần đây. Khu vực quanh Đường Lê Hồng Phong đang trở thành tâm điểm phát triển thương mại, dân cư và đầu tư.
Tiện Ích Xung Quanh – Tất Cả Gần Tay
Sở hữu ngôi nhà này, bạn không chỉ mua một bất động sản mà còn mua vị trí chiến lược với đầy đủ tiện ích:
- Giao thông: Cách các tuyến đường chính (Nguyễn Huệ, Nguyễn Thị Minh Khai) chỉ 10-15 phút, dễ kết nối Tân Bình, Tân Phú, Bình Thạnh
- Thương mại & Dịch vụ: Gần chợ Bến Thành, các shopping mall lớn, phố đi bộ Nguyễn Huệ – trung tâm mua sắm sầm uất
- Trường học: Khoảng cách 5-10 phút từ các trường cấp 1, 2 uy tín như Nguyễn Huệ, Trần Đình
- Y tế: Sát các bệnh viện lớn (Bệnh viện Quận 10, Nhi Đồng, Chợ Rẫy)
- Ăn uống & Giải trí: Quanh khu vực toàn là nhà hàng, quán cà phê, nơi giải trí đa dạng
- Công viên & Không gian xanh: Công viên Tao Đàn, công viên Lê Văn Tám chỉ cách vài km