Nhà phố Hẻm Đường Lý Thường Kiệt Quận 10 - 3 tầng - Giá Chỉ 23 Tỷ

📍 284/11 Đường Lý Thường Kiệt, Phường Diên Hồng
Phường 14, Quận 10
Tin đã xác minh – Địa chỉ thật, Giá thật
Cập nhật: 22/05/2026
tg
23 Tỷi
~ 319,4 Triệu/m² (còn thương lượng)

Diện tích đất
4 x 16 m (72 m²)
🧱
Kết cấu
3 tầng

Mô tả chi tiết

🏠 Cơ Hội Vàng Sở Hữu Nhà Phố Tại Vị Trí Đắc Địa Quận 10

Nếu bạn đang tìm kiếm một khoản đầu tư bất động sản thật sự có giá trị tại Quận 10, bài viết này dành riêng cho bạn. Bán nhà phố 284/11 Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, TPHCM là một cơ hội hiếm hoi mà không phải ngày nào cũng xuất hiện. Với vị trí chiến lược, pháp lý rõ ràng và giá thành cạnh tranh, đây chính là dự án mà nhiều nhà đầu tư đang chờ đợi.

Khác với nhiều tin đăng khác, chúng tôi không chỉ nêu số liệu. Chúng tôi muốn bạn hiểu rõ tại sao lại chọn bất động sản này, và tại sao giờ là lúc lý tưởng nhất để quyết định.

📍 Thông Tin Chi Tiết Bất Động Sản

  • Địa chỉ: 284/11 Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10 (Phường Diên Hồng), Thành Phố Hồ Chí Minh
  • Diện tích: 72m² (chiều rộng 4m × chiều dài 16m)
  • Kết cấu: Nhà phố 3 tầng kiên cố, đẹp mẫu mực
  • Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, hoàn công đầy đủ
  • Giao dịch: Công chứng nhanh gọn trong ngày, hỗ trợ thủ tục 100%
  • Giá bán: 23 tỷ VNĐ (tương đương 319,4 triệu/m²)
  • Tính linh hoạt: Còn thương lượng với khách hàng có thiện chí

Toàn bộ thủ tục pháp lý đã được kiểm chứng cẩn thận. Không chỉ là một căn nhà, mà là một tài sản đã được công chứng, sẵn sàng để bạn tiếp quản ngay hôm nay.

🌍 Vị Trí Chiến Lược & Tiềm Năng Phát Triển

Tuyến Đường & Kết Nối Giao Thông

Đường Lý Thường Kiệt là một trong những tuyến đường chính của Quận 10, nối liền các khu vực trọng điểm của Thành phố Hồ Chí Minh. Từ vị trí này, bạn có thể:

  • Tiếp cận nhanh chóng Trung tâm thành phố (khoảng 5-7 phút) và các quận liền kề
  • Kết nối thuận tiện với Hệ thống giao thông công cộng: Xe buýt nhanh (BRT), xe bus thường, taxi công nghệ
  • Di chuyển dễ dàng tới Bến Thành, Nguyễn Huệ và các điểm du lịch nổi tiếng
  • Sắp tới sẽ có tuyến Metro (dự kiến 2025-2026) nâng cấp kết nối khu vực

Đây không phải một con hẻm bí thầm. Đây là hẻm đường Lý Thường Kiệt - nơi mà mọi thứ đều gần gũi, mọi thứ đều tiện lợi.

Tiện Ích Xung Quanh - Mọi Thứ Bạn Cần Đều Có

Sống tại Phường Diên Hồng (Phường 14, Quận 10) có nghĩa là bạn sẽ được bao quanh bởi các tiện ích hạng nhất:

  • Mua sắm & Dịch vụ: Siêu thị Big C, cửa hàng tạp hóa, shop quần áo, nhà hàng ăn uống đa dạng
  • Y tế chuyên nghiệp: Bệnh viện Nhân Ái, Phòng khám Đa khoa gần nhất
  • Giáo dục: Trường cấp I-II-III chất lượng cao, các trung tâm dạy thêm
  • Giải trí & Thể thao: Công viên nhân dân, sân bóng rổ, các quán cà phê, gym, quán karaoke
  • Dịch vụ tài chính: ATM, ngân hàng, cửa hàng cầm cố, dịch vụ đổi tiền
  • Nhà hàng & Café: Từ bình dân tới cao cấp, có tất cả sự lựa chọn