Cơ Hội Vàng Sở Hữu Nhà Phố 128/20 Đường Phạm Văn Hai – Tân Bình, Ngay Hôm Nay!
Nếu bạn đang tìm kiếm bán nhà phố tân bình với vị trí chiến lược, pháp lý trong sáng và giá thương lượng hợp lý, thì bất động sản này chính là điều bạn không nên bỏ qua. Đây là cơ hội hiếm gặp để sở hữu tài sản sinh lời tại một trong những khu vực sôi động nhất Thành phố Hồ Chí Minh mà không cần phải bỏ ra quá nhiều tiền.
Hôm nay, chúng tôi muốn giới thiệu đến bạn một bán nhà phố 128/20 Đường Phạm Văn Hai Tân Bình – một tài sản bất động sản đang chờ chủ nhân thích hợp. Tin đã được đăng lên từ sáng sớm, nhưng mua bán nhà là cái duyên, và sự xuất hiện của bạn tại đây chính là cái duyên đó.
Thông Tin Chi Tiết Bất Động Sản
Bán Nhà phố 128/20 Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình (Phường Tân Sơn Hòa), Thành Phố Hồ Chí Minh**
- Diện Tích Đất: 53,2 m² (3,8 m × 14 m)
- Diện Tích Sử Dụng: 69,2 m²
- Kết Cấu: Nhà đẹp 2 tầng
- Pháp Lý: Sổ hồng riêng chính chủ, hoàn công đầy đủ, công chứng giao dịch nhanh trong ngày
- Vị Trí: Hẻm Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình
- Giá Bán: 11 tỷ đồng (206,8 triệu đồng/m²)
- Tọa Độ Google Maps: 10.79412, 106.66226
Thông số này chứng tỏ rằng bạn đang nhìn vào một tài sản có quy mô vừa vặn – không quá nhỏ để hạn chế các khả năng khai thác, nhưng cũng không quá lớn để tạo áp lực về mặt tài chính. Diện tích sử dụng 69,2 m² cho phép chủ nhân linh hoạt trong cách bố trí không gian, dù là để ở hay kinh doanh.
Vị Trí Chiến Lược – Cửa Ngõ Của Sự Phát Triển
Tại sao Đường Phạm Văn Hai lại quan trọng?**
Đường Phạm Văn Hai không phải là một tuyến đường bình thường. Nằm tại trung tâm quận Tân Bình, đây là một trong những tuyến đường đẹp và sầm uất nhất khu vực. Mặc dù nhà của bạn nằm trong hẻm, nhưng vị trí này lại có những lợi thế tuyệt vời: yên tĩnh để ở, nhưng chỉ cách trung tâm thương mại, dân cư và các tiện ích vài bước chân.
Phường Tân Sơn Hòa (cách gọi khác của Phường 3, Tân Bình) là một trong những phường có mật độ dân cư cao nhất TPHCM. Điều này có nghĩa là:
- Nhu cầu cho thuê cao: Nếu bạn quyết định cho thuê, bạn sẽ dễ dàng tìm được khách hàng
- Hạ tầng phát triển: Trường học, bệnh viện, siêu thị tập trung dày đặc
- Tiềm năng tăng giá vững chắc: Giá bất động sản khu vực này luôn tăng theo hướng dương mỗi năm
Tiện Ích Xung Quanh – Tất Cả Gần Gũi
Khi sở hữu bất động sản này, bạn sẽ có:
- Trường học: Các trường mầm non, tiểu học, trung học tập trung trong bán kính 500 m
- Y Tế: Bệnh viện Sài Gòn, các phòng khám đa khoa chuyên nghiệp gần lại
- Mua Sắm: Siêu thị BigC, các cửa hàng tiện lợi 24/7, chợ Tân Sơn Hòa
- Ẩm Thực: Quanh khu vực là thiên đường ẩm thực của Tân Bình, từ phở đến bánh mì, cơm tấm tới các nhà hàng phục vụ