Nhà phố Mặt Tiền Đường Đồng Văn Cống Thủ Đức - 1 hầm 5 tầng - Giá Chỉ 37 Tỷ
Thông tin nhanh
Mô tả chi tiết
Cơ Hội Vàng: Nhà Phố Mặt Tiền Đường Đồng Văn Cống – Sẵn Sàng Giao Dịch Nhanh Gọn
Bạn đang tìm kiếm một bất động sản vị trí đắc địa tại Thủ Đức để ở hoặc đầu tư? Đây là lúc bạn nên dừng lại và xem xét cơ hội này. Bán nhà phố 4 Đường Đồng Văn Cống, Phường Cát Lái, Thủ Đức – một tài sản hiếm có mặt tiền rộng trên tuyến đường sầm uất, pháp lý rõ ràng, giá cạnh tranh 37 tỷ đồng, sẵn sàng giao dịch trong ngày.
Có bao nhiêu lần bạn nhìn thấy một căn nhà phố mặt tiền với chất lượng xây dựng tốt, hạng mục hoàn chỉnh, và hầu hết là những căn "xác" chờ người sửa chữa? Khác biệt ở đây là bạn không cần phải lo lắng về vấn đề cơ bản – nhà đã hoàn thành, đã có người ở hoặc kinh doanh. Điều này có ý nghĩa rất lớn nếu bạn đang cân nhắc sử dụng ngay hoặc cho thuê sinh lợi tức thời.
Thông Tin Chi Tiết Bất Động Sản
Dưới đây là những con số và chi tiết bạn cần biết:
- Vị trí: 4 Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi (Phường Cát Lái), Quận Thủ Đức, Thành Phố Hồ Chí Minh
- Loại hình: Nhà phố mặt tiền
- Diện tích: 112m² (chiều ngang 7m × chiều sâu 16m)
- Kết cấu: 1 hầm, 5 tầng
- Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, hoàn công đầy đủ
- Tình trạng: Xây dựng đầy đủ, bàn giao sạch sẽ
- Giá bán: 37 tỷ đồng (tương đương 330,4 triệu đồng/m²)
- Phương thức giao dịch: Công chứng trong ngày, có thể thương lượng cho khách hàng có thiện chí
Tại sao tôi nhấn mạnh sổ hồng riêng chính chủ? Vì đây là yếu tố then chốt giúp bạn an tâm khi sở hữu, không lo trao đổi sau này. Hoàn công đầy đủ cũng là điểm cộng – không phải chờ, không phải lo giấy tờ phức tạp.
Bước Sang Trang Mới: Vị Trí Khu Vực Và Tiềm Năng Phát Triển
Tuyến Đường Đồng Văn Cống – Trục Kết Nối Quan Trọng
Đường Đồng Văn Cống** không phải là một tuyến đường bình thường. Nó là một trong những tuyến phố chính kết nối từ nội thành (Bình Thạnh, Quận 1) đến khu vực Thủ Đức ngày càng sôi động. Giao thông luôn lưu thông, mật độ người đi lại cao, lý tưởng cho kinh doanh bán lẻ, dịch vụ hoặc thuê văn phòng.
Mặt tiền rộng (7m) là lợi thế kinh doanh. Khác với những căn trong hẻm hoặc hẻm sâu, mặt tiền cho phép bạn:
- Trưng bày hàng hoá (nếu kinh doanh)
- Tăng độ nhận diện thương hiệu
- Thu hút khách qua đường dễ dàng
Phường Cát Lái: Khu Vực Hạ Tầng Sôi Động
Phường Cát Lái là một trong những trung tâm phát triển mới của Thủ Đức. Khu vực này có:
- Hệ thống giao thông công cộng: Tuyến xe buýt BRT, các tuyến buýt thường xuyên kết nối đến các quận trung tâm
- Hạ tầng đô thị: Đường sá được nâng cấp, các dự án chỉnh trang không gian công cộng đang triển khai
- Khu thương mại phát triển: Siêu thị, trung tâm thương mại, quán ăn sầm uất
- Cơ sở y tế và giáo dục: Bệnh viện Thủ Đức, các trường học chất lượng gần khu vực
Tiềm Năng Tăng Giá Trong Tương Lai
Thủ Đức đang là tâm điểm của sự phát triển bất động sản TP.HCM trong giai đoạn 2024-2030. Những lý do: