Nhà phố Mặt Tiền Đường Nguyễn Hồng Đào Tân Bình - Giá Chỉ 25 Tỷ

📍 41 Đường Nguyễn Hồng Đào,
Phường 14, Tân Bình
Tin đã xác minh – Địa chỉ thật, Giá thật
Cập nhật: 15/05/2026
tg
25 Tỷi
~ 347,2 Triệu/m² (còn thương lượng)

Diện tích đất
4 x 18 m (72 m²)

Mô tả chi tiết

Cơ Hội Vàng Sở Hữu Nhà Phố Mặt Tiền Đường Nguyễn Hồng Đào – Bán Nhà phố 41 Đường Nguyễn Hồng Đào Tân Bình Ngay Hôm Nay

Mua bán nhà là cái duyên. Và bạn đã gặp duyên khi xem tin này.

Tại vị trí chiến lược nhất Quận Tân Bình, Bán Nhà phố 41 Đường Nguyễn Hồng Đào – một cơ hội hiếm hoi để sở hữu bất động sản mặt tiền với tiềm năng sinh lời vượt trội. Với mức giá 25 tỷ đồng, đây không chỉ là một ngôi nhà, mà là một khoản đầu tư thông minh cho tương lai của bạn và gia đình.

Nếu bạn đang tìm kiếm bất động sản vị trí vàng, sổ hồng rõ ràng, và sẵn sàng kinh doanh – hãy để chúng tôi từ Tìm Nhà Phố hướng dẫn bạn khám phá ngôi nhà này.

Thông Tin Chi Tiết Bất Động Sản

Những số liệu chính xác dưới đây sẽ giúp bạn hình dung rõ ràng về tài sản này:

  • Địa chỉ: 41 Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
  • Diện tích: 72m² (Kích thước: 4m × 18m)
  • Loại hình: Nhà phố mặt tiền
  • Kết cấu: Nhà đẹp, xây dựng bền vững, tiêu chuẩn hiện đại
  • Vị trí: Mặt tiền Đường Nguyễn Hồng Đào – tuyến đường huyết mạch của Tân Bình
  • Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, hoàn công đầy đủ, sẵn sàng công chứng giao dịch nhanh trong ngày
  • Giá bán: 25 tỷ đồng (tương đương 347.2 triệu đồng/m²)
  • Linh hoạt thanh toán: Còn thương lượng cho khách hàng có thiện chí

Vị trí này không bắt buộc bạn phải chờ đợi – sổ hồng sẵn sàng, pháp lý rõ ràng, chủ nhân sẵn sàng bán nhanh.

Vị Trí Đắc Địa Với Tiềm Năng Vô Hạn

Tuyến Đường & Khu Vực Chiến Lược

Đường Nguyễn Hồng Đào là tuyến đường chính của Quận Tân Bình, nằm trong khu vực trung tâm thương mại và dân cư sôi động. Không phải ngẫu nhiên mà mặt tiền tại đây lại được các nhà đầu tư săn sóc. Từ địa chỉ 41 Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, bạn có thể:

  • Kết nối dễ dàng với Đường Cộng Hòa, Đường Điện Biên Phủ – những tuyến đường huyết mạch
  • Tiếp cận nhanh chóng các khu vực kinh doanh sôi động trong Tân Bình
  • Có vị trí lý tưởng để phát triển kinh doanh đa dạng (bán lẻ, dịch vụ, văn phòng, ở kết hợp kinh doanh)

Tiềm năng tăng giá của khu vực này là không thể phủ nhận. Khu vực Tân Bình hiện đang trong giai đoạn phát triển mạnh mẽ, với sự gia tăng cơ sở hạ tầng và nhu cầu thương mại cao.

Tiện Ích Xung Quanh – Đầy Đủ & Thuận Tiện

Mặc dù là một ngôi nhà phố, vị trí 41 Đường Nguyễn Hồng Đào được bao quanh bởi hệ thống tiện ích hoàn chỉnh:

  • Trung tâm thương mại & siêu thị: Các trung tâm mua sắm hiện đại nằm trong bán kính 2-3km
  • Y tế: Bệnh viện và phòng khám đa khoa chất lượng trong khu vực
  • Giáo dục: Mạng lưới trường học từ mầm non đến THPT gần kề
  • Giao thông công cộng: Dễ dàng kết nối với các tuyến xe buýt, và có thể tiếp cận tuyến Metro khi hoàn thành
  • Dịch vụ tài chính: Ngân hàng, công ty tài chính và dịch vụ tư vấn đầu tư
  • Ẩm thực & giải trí: Nhà hàng, quán ăn, khu vui chơi đa dạng

Phân Tích Giá Cả & Tiềm Năng Đầu Tư

Mức Giá Tương Đương Với Thị Trường

Mức giá 25 tỷ đồng cho 72m² (347.2 triệu/m²) không hề quá cao so với các bất động sản mặt tiền cùng khu vực. Thực tế, để sở hữu mặt tiền Đường Nguyễn Hồng Đào với diện tích này và pháp lý rõ ràng, đây là mức giá cạnh tranh.

So với các nhà phố khác trong Phường 14, Tân Bình:

  • Nhà phố mặt tiền chất lượng tương đương: 300-380 triệu/m²
  • Nhà phố kiên cố, sổ hồng: 250-350 triệu/m²
  • Giá tại 41 Đường Nguyễn Hồng Đào nằm trong khoảng hợp lý, thậm chí có thể coi là lợi thế vì vị trí và pháp lý sạch sẽ.

Yếu Tố Ảnh Hưởng Đến Giá

Giá bất động sản tại vị trí này được hỗ trợ bởi:

  • Vị trí mặt tiền: Tăng lợi nhuận kinh doanh và giá bán lại trong tương lai
  • Pháp lý rõ ràng: Sổ hồng riêng chính chủ, không có tranh chấp – giảm rủi ro
  • Kích thước và hình dạng lô: 4m × 18m là cấu hình tối ưu cho kinh doanh và ở
  • Tiềm năng phát triển: Khu vực được quy hoạch phát triển kinh tế-thương mại

Đánh Giá Tiềm Năng Tăng Giá

Tân Bình là một trong những quận có tốc độ tăng giá bất động sản ổn định nhất Thành phố Hồ Chí Minh. Với dự án hạ tầng sắp triển khai và nhu cầu nhân lực cao, giá trị BĐS mặt tiền tại Đường Nguyễn Hồng Đào dự kiến tăng từ 8-12% mỗi năm trong 3-5 năm tới.

Phân Tích ROI – Sinh Lời Thực Tế

Nếu bạn có ý định cho thuê kinh doanh:

  • Tiềm năng cho thuê mặt tiền 4m tại đây: 40-50 triệu/tháng (tuỳ loại hình kinh doanh)
  • Tỷ suất sinh lời ban đầu: ~2% mỗi năm từ cho thuê (chưa tính lãi suất tăng giá)
  • Nếu kết hợp với tăng giá BĐS, tỷ suất ROI tổng hợp có thể lên 10-12% trong 3-5 năm

Đây là con số khá hấp dẫn so với các khoản đầu tư khác trong thị trường hiện tại.