Cơ Hội Vàng Sở Hữu Nhà Phố 150 Đường Số 79 Quận 7 – Vị Trí Đắc Địa, Giá Hấp Dẫn
Bạn đang tìm kiếm một bán nhà phố quận 7 chất lượng cao với vị trí mặt tiền đẹp? Nhà phố 150 Đường Số 79, Phường Tân Quy (còn gọi là Phường Tân Hưng), Quận 7 chính là cơ hội mà bạn đang chờ đợi. Với mức giá 27 tỷ VNĐ (236,8 triệu/m²), tài sản này kết hợp hoàn hảo giữa ở thực tế và tiềm năng đầu tư sinh lợi. Hãy cùng khám phá tại sao đây là lựa chọn thông minh cho bạn.
Thông Tin Chi Tiết Bất Động Sản
Bán Nhà phố 150 Đường Số 79 Quận 7** – Những chi tiết bạn cần biết:
- Vị trí: 150 Đường Số 79, Phường Tân Quy, Quận 7 (Phường Tân Hưng), Thành Phố Hồ Chí Minh
- Diện tích: 114 m² (chiều dài 20m × chiều rộng 5,7m)
- Kết cấu: Nhà đẹp 3 tầng, công trình kiên cố
- Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, hoàn công đầy đủ, sẵn sàng công chứng giao dịch nhanh trong ngày
- Giá bán: 27 tỷ VNĐ (236,8 triệu/m²) – Còn thương lượng cho khách hàng có thiện chí
- Đặc điểm nổi bật: Mặt tiền đường, thuận tiện kinh doanh và sinh sống
Tọa độ Google Maps: 10.74074, 106.70589
Ngay từ cái nhìn đầu tiên, bạn sẽ nhận ra tài sản này không phải ngẫu nhiên nằm ở vị trí này. Mỗi thước đất, mỗi tầng lầu đều được tính toán kỹ lưỡng để tối đa hóa giá trị sử dụng.
Vị Trí & Tiềm Năng Khu Vực
Tại sao Đường Số 79, Tân Quy lại đặc biệt?**
Phường Tân Quy, Quận 7 không phải là tên tuổi lạ với những ai theo dõi thị trường bất động sản TPHCM. Đây là một trong những phường có tốc độ phát triển nhanh nhất, được coi là khu vực tiềm năng cao về mặt đầu tư và sinh sống.
Kết nối giao thông:**
Đường Số 79 là trục đường quan trọng, kết nối dễ dàng với các tuyến đường lớn như Đường Số 1 (Tạ Quang Bửu), quốc lộ 1A, giúp bạn tiếp cận nhanh chóng các khu vực trung tâm Quận 7, Quận 1, và các quận lân cận. Giao thông công cộng cũng khá phát triển, giảm bớt sức ép sở hữu xe cá nhân.
Tiện ích xung quanh:**
Khu vực này không thiếu tiện ích sống:
- Các tòa nhà thương mại và dự án căn hộ hiện đại
- Trung tâm thương mại và siêu thị (sàn thương mại lân cận, cửa hàng bán lẻ)
- Bệnh viện và phòng khám đa khoa đạt chuẩn quốc tế
- Trường học công lập và tư thục ở tất cả cấp học
- Công viên cây xanh và khu vui chơi gia đình
- Nhà hàng, quán cà phê, dịch vụ ăn uống đa dạng
Dự án hạ tầng & phát triển đô thị:
Quận 7 được xem là trọng điểm phát triển** của TPHCM trong thập kỷ tới:
- Dự án đường vành đai 3, 4 sẽ tăng khả năng kết nối toàn thành phố