Cơ Hội Sở Hữu Nhà Phố Vàng Tại Vị Trí Đắc Địa Giữa Lòng Quận 1
Mua bán nhà bất động sản là cái duyên, và cái duyên của bạn đang chờ ở 37/6 Đường Trần Đình Xu. Đây không phải chỉ là một căn nhà phố thông thường – đây là cơ hội vàng để sở hữu bất động sản có vị trí chiến lược, khả năng sinh lời bền vững và tiềm năng tăng giá mạnh mẽ trong tương lai gần.
Với mức giá 22 tỷ đồng và diện tích 84m² tại vị trí mặt tiền đường Trần Đình Xu, Phường Cầu Kho, Quận 1, bất động sản này thực sự là "viên ngọc quý" mà nhà đầu tư thông minh nên cân nhắc ngay bây giờ.
Thông Tin Chi Tiết Bất Động Sản
- Loại hình: Nhà phố 3 tầng
- Địa chỉ: 37/6 Đường Trần Đình Xu, Phường Cầu Kho, Quận 1 (Phường Cầu Ông Lãnh), Thành Phố Hồ Chí Minh
- Diện tích toàn bộ: 84m² (4m x 21m)
- Kết cấu: 3 tầng, xây dựng chắc chắn, hoàn công đầy đủ
- Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, sẵn sàng công chứng giao dịch trong ngày
- Mặt tiền: Đường Trần Đình Xu – tuyến đường chính, vị trí mặt tiền
- Giá bán: 22 Tỷ VNĐ (tương đương 261.9 triệu/m²)
- Liên hệ: 090.118.4444 (SMS, Zalo, Viber)
- Tọa độ Google Maps: Xem vị trí chính xác
Vị Trí Chiến Lược & Tiềm Năng Khu Vực
Tuyến Đường Trần Đình Xu – Mạch Máu Của Quận 1
Bán nhà phố 37/6 Đường Trần Đình Xu Quận 1** không phải lựa chọn ngẫu nhiên. Đây là một trong những tuyến đường sầm uất nhất của Quận 1, nơi mà dòng khách hàng không bao giờ dôi dào. Đường Trần Đình Xu kết nối liền mạch với các tuyến đường lớn như Nguyễn Huệ, Lê Lợi và các khu vực trung tâm của TP.HCM.
Vị trí mặt tiền của bản nhà phố 37/6 Đường Trần Đình Xu Phường Cầu Ông Lãnh đồng nghĩa với khả năng kinh doanh tối ưu. Dòng khách qua lại liên tục, lưu lượng giao thông cao, và nhu cầu mặt bằng kinh doanh luôn sốt xốc.
Tiện Ích Xung Quanh Toàn Diện
Sống hay đầu tư tại khu vực này, bạn không bao giờ thiếu thứ gì:
- Trung tâm thương mại & mua sắm: Saigon Square, Diamond Plaza, tòa nhà Bitexco, các trung tâm mua sắm cao cấp cách vài phút đi bộ
- Hệ thống ngân hàng: Ngân hàng Vietcombank, BIDV, ACB, Sacombank – các chi nhánh chính gần nhất
- Y tế hàng đầu: Bệnh viện Chợ Rẫy, Bệnh viện Nhân Dân Gia Định, các phòng khám cao cấp
- Giáo dục: Trường quốc tế, trường cấp 1-2-3 hàng đầu TP.HCM
- Ẩm thực & dịch vụ: Nhà hàng, quán cà phê, dịch vụ spa, salon – tất cả đều tập trung tại đây
- Giao thông: Gần ga metro Bến Thành (khi hoàn thành), kết nối dễ dàng với các quận khác qua các tuyến bus BRT
Quán nước, quán cơm, tiệm tóc, cửa hàng bán lẻ – mọi dịch vụ hàng ngày đều nằm trong bán kính 500m. Điều này không chỉ tốt cho ở ở, mà vô cùng thuận lợi cho kinh doanh.